OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน HP COMPAQ HDX X18 1204TX
- รหัสสินค้า:LHP045L
- น้ำหนัก: 450g
ราคาพิเศษ: THB1907.59THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 18.5V
Output Current: DC 6.5A
Power: 120W
Connector: 7.4*5.0*12mm with pin